ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 13 ธันวาคม 2561

บอลสดคู่ระหว่าง Pistoiese 1921 VS ปอนเตเดร่า วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 01:30

Pistoiese 1921 - ปอนเตเดร่า
บอลสดคู่ระหว่าง สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น VS Round 2 วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:00

สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น - Round 2
บอลสดคู่ระหว่าง อาเลซซานเดรีย VS โนวาร่า วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

อาเลซซานเดรีย - โนวาร่า
บอลสดคู่ระหว่าง ปิซ่า VS  Polisportiva Arzakena วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

ปิซ่า - Polisportiva Arzakena
บอลสดคู่ระหว่าง อัลบิโอเลฟเฟ่ VS ซามเบเนเด็ตเตเช่ วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

อัลบิโอเลฟเฟ่ - ซามเบเนเด็ตเตเช่
บอลสดคู่ระหว่าง กาตาเนีย VS  วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

กาตาเนีย - วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า
บอลสดคู่ระหว่าง Monopoli 1966 VS วีโบเนเซ่ วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

Monopoli 1966 - วีโบเนเซ่
บอลสดคู่ระหว่าง เรนเด้ VS Rieti 1936 วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 02:30

เรนเด้ - Rieti 1936
บอลสดคู่ระหว่าง แมนซิตี้ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์ วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

แมนซิตี้ - ฮอฟเฟ่นไฮม์
บอลสดคู่ระหว่าง ยัง บอยส์ VS ยูเวนตุส วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

ยัง บอยส์ - ยูเวนตุส
บอลสดคู่ระหว่าง บาเลนเซีย VS แมนยูไนเต็ด วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

บาเลนเซีย - แมนยูไนเต็ด
บอลสดคู่ระหว่าง เบนฟิก้า VS เออีเค เอเธนส์ วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

เบนฟิก้า - เออีเค เอเธนส์
บอลสดคู่ระหว่าง ชัคตาร์ โดเนตส์ค VS โอลิมปิก ลียง วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

ชัคตาร์ โดเนตส์ค - โอลิมปิก ลียง
บอลสดคู่ระหว่าง อาแจ็กซ์ VS บาเยิร์น มิวนิค วันพฤหัส ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

พฤหัส 03:00

อาแจ็กซ์ - บาเยิร์น มิวนิค

พฤหัส 06:05

ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ - เทมเพอร์ลีย์

พฤหัส 06:45

อัต.พาราเนนเซ่ - จูเนียร์

พฤหัส 07:00

มิลวอคกี้ บักส์ - อินเดียนา เพเซอร์ส

พฤหัส 08:00

เอเมเลค - แอลดียู ควิโต

พฤหัส 09:00

คอมมูนนิคาซิอองเนส - Guastatoya

พฤหัส 10:00

มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ - ซาคราเมนโต คิงส์

พฤหัส 15:30

ซิดนีย์ เอฟซี (หญิง) - แอดิเลด ยูไนเต็ด (หญิง)

พฤหัส 15:30

ซิดนีย์ เอฟซี - แอดิเลด ยูไนเต็ด

พฤหัส 19:45

อัจมาน - อัล ดาฟรา

พฤหัส 19:45

เอสเตกัล - ปาดิเดห์ โคราซาน

พฤหัส 19:50

บานิยาส - ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์

พฤหัส 20:00

สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น - Round 3

พฤหัส 20:00

กาตาร์ เอสซี - อัล ชาฮานียา

พฤหัส 20:00

อูมม์ ซาลาล - อัล การาฟา

พฤหัส 20:15

ลาห์ติ - ฮากา

พฤหัส 21:00

เบงกาลูรู - แอตเลติโก้ เด โกลกาตา

พฤหัส 21:30

อัล อิตติฟาค - อัล เวห์ด้า เมกกะ

พฤหัส 21:30

อัล ฟาเตห์ - อัล ไฟซาลี่

พฤหัส 21:30

โอมาน - ทาจิกิสถาน

พฤหัส 22:00

สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น - Round of 32

พฤหัส 22:30

อัล ชาร์จาห์ - เอมิเรตส์ คลับ

พฤหัส 22:30

อัล รายยาน - อัล อราบี

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 14 ธันวาคม 2561

ศุกร์ 00:00

เอล จาอิซ - มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

ศุกร์ 00:55

เบซิคตัส - มัลโม่

ศุกร์ 00:55

ลาซิโอ - แฟร้งค์เฟิร์ต

ศุกร์ 00:55

วีดีโอตัน - เชลซี

ศุกร์ 00:55

เซบีย่า - คราสโนดาร์

ศุกร์ 00:55

บียาร์เรอัล - สปาร์ตัก มอสโก

ศุกร์ 00:55

ราปิด เวียนนา - เรนเจอร์ส

ศุกร์ 00:55

ดินาโม เคียฟ - ยาโบลเนช

ศุกร์ 00:55

เกงค์ - ซาร์ปส์บอร์ก

ศุกร์ 00:55

มาร์กเซย - อพอลลอน

ศุกร์ 00:55

อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ - สตองดาร์ ลีแอช

ศุกร์ 00:55

แรนส์ - อัสตานา

ศุกร์ 02:00

สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น - Round 4

ศุกร์ 02:30

ลาวัล - ตูร์

ศุกร์ 03:00

เอฟ91 ดูเดแลงก์ - เรอัล เบติส

ศุกร์ 03:00

โอลิมเปียกอส - เอซี มิลาน

ศุกร์ 03:00

อาร์เซน่อล - คาราบัค

ศุกร์ 03:00

สปอร์ติ้ง ลิสบอน - วอร์สคลา โพลทาว่า

ศุกร์ 03:00

ไลป์ซิก - โรเซนบอร์ก

ศุกร์ 03:00

เซลติก - ซัลซ์บวร์ก

ศุกร์ 03:00

โคเปนเฮเก้น - บอร์กโดซ์

ศุกร์ 03:00

ลูโดโกเร็ตส์ - เอฟซี ซูริค

ศุกร์ 03:00

สลาเวีย ปราก - เซนิต

ศุกร์ 03:00

ดินาโม ซาเกร็บ - อันเดอร์เลชท์

ศุกร์ 03:00

สปาตัค เทอร์นาวา - เฟเนร์บาห์เช่

ศุกร์ 03:00

คอมมูนนิคาซิอองเนส - ทริสตัน ซัวเรส

ศุกร์ 07:00

ฮูรากัน - อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส

ศุกร์ 08:00

ลอสแอนเจลิส เลเกอร์ส - ฮิวสตัน รอกเก็ตส์

ศุกร์ 08:20

ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์ - แคนซัส ซิตี้ ชีฟส์

ศุกร์ 15:45

Brisbane R - เมลเบิร์น วิคตอรี

ศุกร์ 15:50

บริสเบน รอร์ - เมลเบิร์น วิคตอรี

ศุกร์ 19:00

สนุกเกอร์ : สก็อตติช โอเพ่น - Quarterfinals 1-2

ศุกร์ 19:45

อัล อิตติฮัด คาลบา - อัล วาเซิ่ล

ศุกร์ 21:00

กัว - นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด

ศุกร์ 22:30

อัล จาซิร่า - Al Nasr

ศุกร์ 22:30

สลาเวีย โซเฟีย - เวเรย่า